Skip to content
HumanValue Consulting Limited JobsTanzania
Menu
Mofat

DEREVA WA MABASI YAENDAYO KWA HARAKA (BRT) - NASAFI 200

Mofat

Dar es Salaam Full Time Logistics & Transport Negotiable

Posted 1 hours ago · Expires Oct 28, 2026

Job Description

Maelezo ya Kazi

Dereva wa Basi la Mwendokasi (BRT) atawajibika kuendesha basi kwa usalama, umakini na weledi, huku akizingatia ratiba, njia na vituo vilivyopangwa.

Dereva pia atawajibika kuhakikisha usalama wa abiria, kufanya ukaguzi wa basi kabla na baada ya safari, kuzingatia sheria za usalama barabarani na taratibu za BRT, pamoja na kutoa huduma bora kwa abiria.


JIUNGE NA HUMANVALUE OPPORTUNITIES

📲 JobsTanzania WhatsApp Group

Pata taarifa za nafasi mpya za kazi Tanzania.

👉 Jiunge na JobsTanzania WhatsApp Group

🌐 HumanValue Premium Services

Pata msaada wa kitaalamu wa CV, LinkedIn na maandalizi ya usaili.

👉 HumanValue Premium Services


KWA WATAFUTA KAZI

✅ Professional CV Writing Service

👉 Pata Huduma ya CV & LinkedIn

✅ SMS Job Alerts

👉 Jiandikishe Kupokea SMS za Kazi


KWA WAAJIRI NA RECRUITMENT AGENCIES

✅ Post Jobs Free

👉 Tangaza Nafasi za Kazi Bure


NAFASI INAYOPATIKANA

Dereva wa Mabasi Yaendayo kwa Haraka (BRT)

Sifa za Mwombaji

Mwombaji anatakiwa kuwa na:

  • Elimu ya Msingi, Kidato cha Nne (IV) na Kidato cha Sita (VI) kama ilivyoainishwa kwenye tangazo.
  • Leseni ya Udereva Daraja C Plain iliyohakikiwa na Jeshi la Polisi.
  • Cheti cha PSV kutoka VETA au NIT.
  • Cheti cha BRT kutoka NIT.
  • Uzoefu wa kazi wa angalau miaka 3 katika udereva wa magari ya abiria au mabasi.

MAJUKUMU YA KAZI

Dereva wa BRT atawajibika:

  • Kuendesha basi la mwendokasi kwa usalama na umakini huku akizingatia ratiba na vituo vilivyopangwa.
  • Kuhakikisha usalama wa abiria, watumiaji wengine wa barabara na mali wakati wote wa safari.
  • Kufanya ukaguzi wa basi kabla na baada ya safari ili kuhakikisha liko katika hali nzuri na salama kwa matumizi.
  • Kuripoti mara moja hitilafu za kiufundi, ajali, matukio au changamoto nyingine kwa msimamizi husika.
  • Kuhakikisha basi linatunzwa, linakuwa safi na katika hali nzuri wakati wote wa matumizi.
  • Kuzingatia sheria na kanuni za usalama barabarani, taratibu za BRT na miongozo ya kampuni.
  • Kutoa huduma bora kwa abiria kwa heshima, staha na weledi.
  • Kufuatilia muda wa uhalali wa nyaraka za dereva na kutoa taarifa kabla hazijaisha muda wake.
  • Kuhifadhi na kuwasilisha kwa usahihi taarifa za safari.
  • Kurekodi na kuwasilisha taarifa za matumizi ya nishati ya gesi na taarifa nyingine muhimu za uendeshaji wa basi.
  • Kutoa msaada na kufuata taratibu za usalama wakati wa dharura, ajali au matukio mengine yasiyotarajiwa.
  • Kuwa makini zaidi katika maeneo yenye vivuko vya waenda kwa miguu (zebra), vituo vya BRT na maeneo yenye mikusanyiko mikubwa ya watu.
  • Kushirikiana na wasimamizi, waendeshaji wenzake na wafanyakazi wengine ili kuhakikisha huduma ya usafiri inatolewa kwa ufanisi na usalama.

LESENI NA VYETI VINAVYOHITAJIKA

Waombaji wanapaswa kuzingatia hasa mahitaji yafuatayo:

🚍 Leseni: Daraja C Plain iliyohakikiwa na Jeshi la Polisi
📄 PSV: Cheti kutoka VETA au NIT
🚌 BRT: Cheti cha BRT kutoka NIT
⏱️ Uzoefu: Angalau miaka 3 ya kuendesha magari ya abiria au mabasi


MSHAHARA

Salary Grade: GRADE 4

Kiasi halisi cha mshahara hakijaainishwa katika taarifa ya nafasi iliyotolewa.

Share this job

Share on WhatsApp

Apply for this position

Recommended: check your CV match

A free, optional review before applying. No purchase required.

Scan my CV (FREE)

Application information

Application details are available to registered JobsTanzania candidates.

Login to Apply

Don't have an account? Register as Job Seeker

About the Company

Mofat

Dar es Salaam

Welcome to Mofat, your trusted partner in logistics and transportation solutions. We are dedicated to providing reliable and innovative services that ensure the smooth movement of goods across various...

Similar Jobs